6W RGB 316L IP68 maɓuɓɓugar ruwa mai launi
Amfanin Heguang
1. Kyawawan kwarewa
An kafa Hoguang a cikin 2006 kuma yana da fiye da shekaru 18 na ƙwarewar masana'antu a cikin masana'antar hasken ruwa ta ƙarƙashin ruwa. Zai iya ba abokan ciniki da nau'ikan mafita na haske na marmaro.
2. Ƙwararrun ƙungiyar
Hoguang yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun waɗanda za su iya ba ku hidimomin hasken ƙarƙashin ruwa iri-iri.
3. Tallafi gyare-gyare
Hoguang yana da wadataccen ƙwarewa a ƙirar OED/ODM, kuma ƙirar fasaha kyauta ce
4. Ƙuntataccen kula da inganci
Hoguang ya nace akan binciken 30 kafin jigilar kaya, kuma ƙimar gazawar shine ≤0.3%
Nan take haskaka yanayin ruwan ku! Fitilar maɓuɓɓugar ruwa masu launi suna haskaka damar kasuwancin ku, bincika yanzu!
Siffar:
1.Launimaɓuɓɓugar ruwaƘananan amfani da makamashi, rage yawan amfani da makamashi da nauyin muhalli.
2.Colorful maɓuɓɓugar ruwa suna amfani da kayan aiki masu kyau da kuma ci gaba da tsarin masana'antu.
3.Colorful fountains sun dace da wurare daban-daban, ciki har da wuraren shakatawa na ciki da waje, wuraren shakatawa na ruwa, hotels, Villas, da dai sauransu, suna ƙara mahimmanci da sha'awa ga wurin.
Siga:
Samfura | Saukewa: HG-FTN-6W-B1-D-DC12V | |
Lantarki | Wutar lantarki | DC12V |
A halin yanzu | 500ma | |
Wattage | 6±1W | |
Na gani | LED guntu | Saukewa: SMD3535RGB |
LED (PCS) | 6 PCS |
Maɓuɓɓugan ruwa masu launi sune maɓuɓɓugan da aka girka a cikin tafkunan da ke haɗa launi da haske don ƙirƙirar nuni mai ban sha'awa.
Waɗannan maɓuɓɓugan suna amfani da fitilun LED don haskaka ruwa kuma ana iya tsara su don canza launi, tsari, da ƙarfi.
Ƙara fitilu masu launi na iya haɓaka yanayin yanayin tafkin ku, ƙirƙirar yanayi mai ban sha'awa da gayyata. Wasu maɓuɓɓugan ruwa masu launuka daban-daban kuma sun ƙunshi saitunan daidaitacce, kyale masu amfani su tsara tasirin hasken yadda suke so.