Ikon APP ko ramut na fitilun tafkin?

Ikon APP ko kula da nesa, shin kuna da wannan matsalar lokacin siyan fitilun wurin wanka na RGB?

Don sarrafa RGB na fitilun wurin shakatawa na gargajiya, mutane da yawa za su zaɓi ikon nesa ko sauyawa. Nisa mara waya ta na'ura mai nisa yana da tsayi, babu hanyoyin haɗin kai masu rikitarwa, kuma zaku iya kunna ko kashe da sauri ko zaɓi yanayin hasken da kuke so ba tare da WIFI ko Bluetooth ba. Mai dacewa kuma mai amfani. Rashin lahani shine yana da aiki guda ɗaya kuma yana da wahala a cimma keɓance keɓancewa.

A cikin 'yan shekarun nan, tare da ci gaba da haɓakar gidaje masu wayo, yawancin matasa suna son amfani da APPS don sarrafa fitilun wuraren wanka. APP na iya fahimtar ƙarin ayyuka na keɓancewa, kamar dimming, sarrafa ramut, al'amuran DIY, lokaci, da sauransu. Wannan yana ba masu amfani da babban dacewa kuma yana sa rayuwarmu ta fi wayo da dacewa.

Tabbas, ’yan uwa koyaushe suna da ra’ayi da abubuwan da suka fi so. Za su iya dacewa a lokaci guda? Amsar ita ce eh! The 4.0-tsara TUYA sarrafa aiki tare da ɓullo da kuma samar da Shenzhen Heguang Lighting Co., Ltd. iya gane m iko + APP iko.

HG-8300RF-G4.0, Heguang 4.0 TUYA mai sarrafa aiki tare, cikakken saitin ya haɗa da: mai sarrafawa + nesa + APP. Idan kuna son yanayin sarrafawa mafi ƙanƙanta, zaku iya amfani da ramut da babban mai sarrafawa don sarrafa fitilun ruwa na ruwa. Wadanda suke son keɓancewa za su iya amfani da APP don saita wurin ko kuma su rage hasken da suke so don sa duk wurin shakatawa ya fi dacewa da yanayin da ake ciki.A lokaci guda kuma, fitulun da masu kula da wannan tsarin kula da hasken tafki suna lambobi ɗaya zuwa ɗaya. Babu wani yanayi inda maƙwabcinku ke amfani da APP iri ɗaya don sarrafa fitilun gidan ku. Kuna iya samun naku tsarin haske mai zaman kansa da keɓaɓɓen wurin shakatawa!

Yi mana imel don ƙarin bayani:info@hgled.net!

HG-8300RF-4.0 (1)_副本

 

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Lokacin aikawa: Mayu-21-2024