Yadda ake siyan fitilun maɓuɓɓugan LED?

1. Fountain fitilu da daban-daban LED haske (MCD) da daban-daban farashin. LEDs masu haske na maɓuɓɓugar ya kamata su bi ka'idodin Class I don matakan radiation na Laser.

2. LEDs da karfi anti-static ikon da dogon sabis rayuwa, don haka farashin ne high. Gabaɗaya magana, LEDs tare da ƙarfin antistatic fiye da 700V ana iya amfani dashi don hasken LED.

3. LEDs masu tsayi iri ɗaya suna da launi iri ɗaya. Idan ana buƙatar launi don daidaitawa, farashin zai zama babba. Yana da wahala ga masana'antun ba tare da LED spectrophotometer ba don samar da samfuran launi masu tsabta.

4. Leakage na yanzu LED ne unidirectional conductive haske-emitting jiki. Idan akwai juzu'in halin yanzu, ana kiransa leakage current. LEDs tare da manyan ɗigogi na yanzu suna da ɗan gajeren rayuwa da ƙarancin farashi.

5. LEDs don amfani daban-daban suna da kusurwar haske daban-daban. Hasken kusurwa na musamman ne kuma farashin yana da girma. Irin su cikakken kusurwar watsawa, farashin ya fi girma.

6. Makullin rayuwa daban-daban shine tsawon rayuwa, wanda aka ƙaddara ta hanyar lalata haske. Ƙananan ƙarancin haske, tsawon rai, tsawon rayuwar sabis da farashi mai girma.

7. Chip LED emitter guntu ne, kuma farashin kwakwalwan kwamfuta daban-daban sun bambanta sosai. Chips na Japan da Amurka sun fi tsada. Gabaɗaya magana, guntu daga Taiwan da China suna da arha fiye da na Japan da Amurka (CREE).

8. Girman guntu Girman guntu an bayyana shi cikin sharuddan tsayin gefe. Ingantattun manyan LEDs guntu sun fi na ƙananan guntu LEDs. Farashin yana daidai da girman guntu kai tsaye.

9. The colloid na talakawa LEDs ne kullum epoxy guduro. LEDs masu juriya da zafin wuta suna da tsada. Fitilar fitilun fitilu masu inganci na waje yakamata su kasance masu jure UV da juriya. Kowane samfurin yana da ƙira daban-daban kuma ya dace da amfani daban-daban.
Amintaccen ƙirar haske na maɓuɓɓugar ruwa shine tabbatar da cewa zai iya yin aiki a tsaye kuma amintacce yayin amfani da dogon lokaci kuma ba shi da lahani ga gazawa ko lalacewa. Anan ga wasu abubuwan ƙirar amincin hasken marmaro gama gari:

1. Zane mai hana ruwa: Fitilar maɓuɓɓugar ruwa yawanci suna cikin yanayi mai ɗanɗano, don haka ƙirar ruwa tana da mahimmanci. Rubutun, hatimi, haɗin gwiwa da sauran sassan fitilar suna buƙatar samun kyakkyawan aikin hana ruwa don hana danshi ko ruwa shiga cikin fitilar da haifar da gajeriyar kewayawa ko lalacewa.

2. Abubuwan da ke jure lalata: Fitilar maɓuɓɓugar ruwa galibi ana fallasa su da sinadarai a cikin ruwa, don haka suna buƙatar amfani da kayan da ba za su iya lalata ba, kamar bakin karfe, gami da aluminum, da dai sauransu, don tabbatar da cewa ba su da sauƙi a lalata su a cikin yanayi mai laushi. . muhalli.

3. Zane-zane mai zafi: Fitilar ruwa na LED zai haifar da wani adadin zafi lokacin aiki. Kyakkyawan zane mai zafi na zafi zai iya tabbatar da cewa fitilar ba ta da sauƙi don yin zafi lokacin aiki na dogon lokaci, don haka ya kara tsawon rayuwar sabis.

4. Tsarin aminci na lantarki: ciki har da kariya mai yawa, kariyar gajeriyar kewayawa, kariya ta ruwa da sauran ayyuka don tabbatar da cewa za a iya yanke wutar lantarki a cikin lokaci a cikin yanayi mara kyau don kauce wa haɗari na aminci.

5. Zane mai dorewa: Fitilar maɓuɓɓugar ruwa yawanci suna buƙatar jure wa tasirin abubuwan muhalli kamar matsa lamba na ruwa da kwararar ruwa, don haka suna buƙatar samun ƙarfi mai ƙarfi kuma su iya jure yanayin aiki na dogon lokaci na ƙarƙashin ruwa.

6. Tsara Tsara: Tsarin yana la'akari da dacewa da gyaran fitilar da kuma gyarawa, irin su sauƙi mai sauƙi, maye gurbin kwararan fitila ko gyaran katako.

Abubuwan da ke sama sune wasu abubuwan ƙira gama gari na fitilun maɓuɓɓugan ruwa. Ta hanyar ƙira mai ma'ana, ana iya inganta dogaro da rayuwar sabis na fitilun maɓuɓɓuga.

Yadda ake siyan fitilun maɓuɓɓugan LED

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Lokacin aikawa: Maris 13-2024